Công Ty Sửa Máy Tính TTC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cách LÊN LỊCH CUỘC HỌP THU PHÓNG TỪ LỊCH MICROSOFT OUTLOOK CỦA BẠN

Go down

Cách LÊN LỊCH CUỘC HỌP THU PHÓNG TỪ LỊCH MICROSOFT OUTLOOK CỦA BẠN Empty Cách LÊN LỊCH CUỘC HỌP THU PHÓNG TỪ LỊCH MICROSOFT OUTLOOK CỦA BẠN

Bài gửi by Admin Thu Sep 24, 2020 8:39 am

Trong các ngày nâng cao cường làm việc tại nhà hoặc từ xa, bạn rất mang thể đã sở hữu một vài hoặc đa dạng cuộc họp Zoom cho mục đích công việc hoặc trường học. Và nếu bạn chưa nghe kể về Zoom thì vô cùng có thể bạn đã ko tham gia vào mạng lưới trong năm qua hoặc lâu hơn!

Dịch vụ Sửa máy in tại nhà quận 3 tận nơi

Cty Nạp mực máy in tại nhà quận 3 tại nhà

Zoom là một trong những nền tảng hội nghị truyền hình và họp trực tuyến được sử dụng nhiều nhất ngày nay và mang mức độ rộng rãi siêu lớn trong năm qua. sở hữu hàng ngàn cuộc họp Zoom diễn ra mỗi ngày và phổ biến người đang khiến cho tất cả công việc và trường học của họ thông qua phần mềm Zoom.

Zoom Outlook Plugin

giả dụ bạn là người dùng Microsoft Outlook thì bạn sẽ biết mình dựa vào lịch như thế nào để duy trì lịch trình cuộc sống của mình và mức độ khó hoạt động của lịch ví như ko mang lịch. May mắn thay, bạn có thể tích hợp ứng dụng Thu phóng sở hữu ứng dụng khách Outlook của mình để dễ dàng lên lịch các cuộc họp Thu phóng và cuộc gọi điện video thông qua chính Outlook. Để khiến như vậy, đa số những gì bạn buộc phải làm là cài đặt 1 plugin cho ứng dụng khách Outlook của mình và bạn sẽ sẵn sàng dùng. Plugin là những chương trình phần mềm nhỏ gắn ngay lập tức có Outlook để nâng cao chức năng của nó.

Để tải xuống và cài đặt Plugin Zoom cho Microsoft Outlook, mọi những gì bạn phải là truy cập Trung tâm Tải xuống Zoom và sắm plugin và nhấp vào nút Tải xuống .

Zoom Outlook Plugin

lúc bạn tải xuống tệp trình cài đặt, chỉ buộc phải nhấp đúp và khiến theo lời nhắc để cài đặt plugin trên máy tính của bạn. Chỉ phải đảm bảo rằng bạn đã đóng Outlook trước lúc bắt đầu cài đặt.

lúc bạn đã cài đặt plugin, bạn sẽ thấy một nhóm Thu phóng trong lịch Outlook của mình có hai tùy tậu. Bạn với thể nhấp vào Bắt đầu cuộc họp tức thì để bắt đầu ngay cuộc họp Thu phóng, nhưng bạn sẽ là người duy nhất trong cuộc họp và sẽ nên mời các người khác tham gia trong lúc chờ đợi.

Zoom Outlook Plugin

Hoặc bạn mang thể nhấp vào Lập lịch cuộc họp để lên lịch cuộc họp Thu phóng cho 1 ngày hoặc giờ trong tương lai, đây là điều mà gần như tất cả người sẽ dùng plugin. Bạn nên đăng nhập vào tài khoản Zoom của mình trước lúc lên lịch họp, nếu ko bạn sẽ được đề cập đăng nhập và nó sẽ đưa bạn tới ứng dụng khách Zoom và ra khỏi lịch Outlook của bạn. Sau đó, sau khi đăng nhập, bạn sẽ nên quay lại Outlook và hoàn tất giai đoạn. Bạn cũng cần đảm bảo với mặt vào ngày bạn muốn cuộc họp diễn ra trước lúc nhấp vào Lên lịch cuộc họp để đảm bảo bạn ko lên lịch sai ngày. kèm theo bạn luôn với thể thay đổi ngày trong quá trình lập lịch trình.

Dịch vụ nạp mực máy in tận nơi Quận 3 Giá tốt

dịch vụ bơm mực máy in tận nơi quận 3 giá phải chăng

lúc bạn bắt đầu quá trình, bạn sẽ có thể chỉnh sửa hầu hết các cài đặt cuộc họp Thu phóng điển hình giống như bạn làm lúc lên lịch cuộc họp thông qua Ứng dụng khách Zoom Desktop hoặc trên trang web Zoom.

Zoom Outlook Plugin

lúc bạn đã định cấu hình tất cả những cài đặt của mình, chỉ bắt buộc nhấp vào nút Lưu và sau đấy bạn sở hữu thể nhập cửa hàng email của những người bạn muốn mời tham gia cuộc họp của mình. Bạn cũng sở hữu thể thêm thông tin bổ sung vào nội dung email nơi Zoom tự động thêm khía cạnh cuộc họp trước khi gửi đi.

Zoom Outlook Plugin

Zoom Outlook Plugin

Sau khi nhấp vào nút Gửi, bạn sẽ được đưa trở lại lịch Outlook của mình và bây giờ sẽ thấy cuộc họp Thu phóng mới được lên lịch của bạn vào ngày bạn đã lên lịch. giả dụ bạn cần thực hiện bất kỳ thay đổi nào, bạn sở hữu thể mở cuộc họp, thực hiện các thay đổi bắt buộc và sau đó nhấp vào nút Gửi Cập nhật để gửi những thay đổi đó cho người tham dự của bạn.

Admin
Admin

https://suamayinttc.forumvi.com

- Similar topics